Class 98 NTP Hue [2k7 - 2k11]
Đăng nhập để cùng tham gia nào !!!
Đăng nhập để cùng tham gia nào !!!
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Walk beside you!!!

Trang ChínhTrang Chính  Mình cho 1 cái nghệ thuật sống này, hãy cùng bình luận Empty  GalleryGallery  Latest imagesLatest images  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Mình cho 1 cái nghệ thuật sống này, hãy cùng bình luận

Go down 
4 posters
Tác giảThông điệp
HiepKhach.LjC.2020
Trẻ sơ sinh
Trẻ sơ sinh

Mình cho 1 cái nghệ thuật sống này, hãy cùng bình luận Empty
Bài gửiTiêu đề: Mình cho 1 cái nghệ thuật sống này, hãy cùng bình luận   Mình cho 1 cái nghệ thuật sống này, hãy cùng bình luận EmptyTue May 24, 2011 2:33 pm

Kẻ dám liều thì chẳng sống lâu, kẻ quá thận trọng sống không ra sống(Richard Branson)
Còn nghệ thuật sống của bạn tự tạo ra: HÃY SỐNG NHƯ TRONG ƯỚC MƠ CỦA BẠN(Hình như mục này không phù hợp với câu ni nhưng mà bất đắt nhĩ) :cheers:
Admin
Admin
Admin

Bài gửiTiêu đề: Re: Mình cho 1 cái nghệ thuật sống này, hãy cùng bình luận   Mình cho 1 cái nghệ thuật sống này, hãy cùng bình luận EmptyTue May 24, 2011 5:29 pm

chỗ ni post nguyên 1 truyện thì hay hơn thành nở, chơ lập topic ngắn ngủn như ri thì...
http://rocky8.tk
HiepKhach.LjC.2020
Trẻ sơ sinh
Trẻ sơ sinh

Bài gửiTiêu đề: Re: Mình cho 1 cái nghệ thuật sống này, hãy cùng bình luận   Mình cho 1 cái nghệ thuật sống này, hãy cùng bình luận EmptyWed May 25, 2011 5:21 pm

uk`, thi` mới zo cứ thế đã, từ từ tính sau, khai trương mà
thanhnhanpokemon
Con nít hôi sữa
Con nít hôi sữa
thanhnhanpokemon

Bài gửiTiêu đề: Re: Mình cho 1 cái nghệ thuật sống này, hãy cùng bình luận   Mình cho 1 cái nghệ thuật sống này, hãy cùng bình luận EmptyWed May 25, 2011 9:30 pm

HiepKhach.LjC.2020 đã viết:
cho ban thanh cai nay'' cuoc doi la gi khi ta ko chem gio, thay cho la doi bom,thay ba gia lom khom thi phai chay''
song la phai bit diu chinh, song chang so ai,chang them lam con trai,deo them lam con gai( lam pele cung duoc) song sao cho thoa uoc mo va hoai bao cua cuoc doi,song cho fe,song cho that pppproooo :afro:
Admin
Admin
Admin

Bài gửiTiêu đề: Re: Mình cho 1 cái nghệ thuật sống này, hãy cùng bình luận   Mình cho 1 cái nghệ thuật sống này, hãy cùng bình luận EmptyWed May 25, 2011 9:37 pm

thanhnhanpokemon đã viết:
HiepKhach.LjC.2020 đã viết:
cho ban thanh cai nay'' cuoc doi la gi khi ta ko chem gio, thay cho la doi bom,thay ba gia lom khom thi phai chay''
song la phai bit diu chinh, song chang so ai,chang them lam con trai,deo them lam con gai( lam pele cung duoc) song sao cho thoa uoc mo va hoai bao cua cuoc doi,song cho fe,song cho that pppproooo :afro:

đề nghị bợn Trĩ mở Unikey lên mà gõ !!! Phải gõ TIẾNG VIỆT ! Rồi chém gió gì thì tùy chú !
TuKy.SuBin
Con nít tập đi
Con nít tập đi
TuKy.SuBin

Bài gửiTiêu đề: Re: Mình cho 1 cái nghệ thuật sống này, hãy cùng bình luận   Mình cho 1 cái nghệ thuật sống này, hãy cùng bình luận EmptyThu May 26, 2011 1:24 pm

ban nick thằng Nhân vì chém gió quá phạm vi hoạt động >"< !!
Admin
Admin
Admin

Bài gửiTiêu đề: Re: Mình cho 1 cái nghệ thuật sống này, hãy cùng bình luận   Mình cho 1 cái nghệ thuật sống này, hãy cùng bình luận EmptyThu May 26, 2011 8:45 pm

TuKy.SuBin đã viết:
ban nick thằng Nhân vì chém gió quá phạm vi hoạt động >"< !!

su bệnh cũng rất đáng để ban nick vì cái tội đi mô cũng kêu gọi ban nick ng khác :suspect: :suspect: :suspect:
:suspect:
TuKy.SuBin
Con nít tập đi
Con nít tập đi
TuKy.SuBin

Bài gửiTiêu đề: Re: Mình cho 1 cái nghệ thuật sống này, hãy cùng bình luận   Mình cho 1 cái nghệ thuật sống này, hãy cùng bình luận EmptyThu May 26, 2011 9:53 pm

em phục vụ vì lợi ích chung mà Cry, ban nick mấy thằng quấy rối là phải đạo rồi =.=!
Admin
Admin
Admin

Bài gửiTiêu đề: Re: Mình cho 1 cái nghệ thuật sống này, hãy cùng bình luận   Mình cho 1 cái nghệ thuật sống này, hãy cùng bình luận EmptySat May 28, 2011 9:11 am

TuKy.SuBin đã viết:
em phục vụ vì lợi ích chung mà Cry, ban nick mấy thằng quấy rối là phải đạo rồi =.=!
1 tình thần rất tốt, ban nick mấy th` quấy rối, và chú là 1 điển hình tiêu biểu lol! lol! lol!
TuKy.SuBin
Con nít tập đi
Con nít tập đi
TuKy.SuBin

Bài gửiTiêu đề: Re: Mình cho 1 cái nghệ thuật sống này, hãy cùng bình luận   Mình cho 1 cái nghệ thuật sống này, hãy cùng bình luận EmptySun May 29, 2011 10:23 am

Sad Sad Sad Sad sao ai cũng hùa vào đòi ban nick em Sad, em đóng góp kinh thế mà lol! lol! lol! từ mai là em hết onl rồi anh em cố gắng vượt em nhá @@!
Khách vi
Khách viếng thăm
Anonymous

Bài gửiTiêu đề: Re: Mình cho 1 cái nghệ thuật sống này, hãy cùng bình luận   Mình cho 1 cái nghệ thuật sống này, hãy cùng bình luận EmptySun May 29, 2011 8:26 pm

mai mày hết onl rồi ak Laughing a bik chú chém tốt nhưng đây k phải chổ chém
TuKy.SuBin
Con nít tập đi
Con nít tập đi
TuKy.SuBin

Bài gửiTiêu đề: Re: Mình cho 1 cái nghệ thuật sống này, hãy cùng bình luận   Mình cho 1 cái nghệ thuật sống này, hãy cùng bình luận EmptySun May 29, 2011 9:57 pm

chém cũng phải mệt chứ mày, không đọc thông báo khẩn ak =.=! :suspect: :suspect:
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Mình cho 1 cái nghệ thuật sống này, hãy cùng bình luận   Mình cho 1 cái nghệ thuật sống này, hãy cùng bình luận Empty

Mình cho 1 cái nghệ thuật sống này, hãy cùng bình luận
Trang 1 trong tổng số 1 trang