Class 98 NTP Hue [2k7 - 2k11]
Đăng nhập để cùng tham gia nào !!!
Đăng nhập để cùng tham gia nào !!!
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Walk beside you!!!

Trang ChínhTrang Chính  chém gió box.!!! tuyển cao thủ - Page 3 Empty  GalleryGallery  Latest imagesLatest images  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

chém gió box.!!! tuyển cao thủ

Go down 
TuKy.SuBin
thanhnhanpokemon
Admin
TuKy.Chief
8 posters
Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3
Tác giảThông điệp
TuKy.Chief
Con nít hôi sữa
Con nít hôi sữa
TuKy.Chief

chém gió box.!!! tuyển cao thủ - Page 3 Empty
Bài gửiTiêu đề: chém gió box.!!! tuyển cao thủ   chém gió box.!!! tuyển cao thủ - Page 3 EmptyTue May 24, 2011 4:23 pm

First topic message reminder :

anh em chém từ trên xuống dưới nhé!!.
Tuky.Chief:hôm ni tau mới chém đc 1 ít gió y. hơn nghìn khối!!. thật siêu kinh điển

Tác giảThông điệp
tuananh.tuan
Con nít hôi sữa
Con nít hôi sữa

Bài gửiTiêu đề: Re: chém gió box.!!! tuyển cao thủ   chém gió box.!!! tuyển cao thủ - Page 3 EmptySun May 29, 2011 9:46 pm

thanhnhanpokemon đã viết:

bac tuan anh, chu ko bit chem gio, thi dung an cap cau noi nguoi khac ,ko bit chem ma vao chem lung tung,sao chu ko tu ma chem ,cu vao muc anh post bai sao chep tu tran mang vao the, that vl,chu chem lung tung ,an cap tam bay la anh del bai

bác trĩ ạ (nín lâu rồi nghe) bác đừng tưởng tài chém gió là ghê gớm. So với ae thiên hạ chỉ là vãi cờ lờ. Bác chém tui 1 lần làm tui tăng nguy cơ vô sinh rồi, đừng chém nữa mà tội tui! Sad
thanhnhanpokemon
Con nít hôi sữa
Con nít hôi sữa
thanhnhanpokemon

Bài gửiTiêu đề: Re: chém gió box.!!! tuyển cao thủ   chém gió box.!!! tuyển cao thủ - Page 3 EmptySun May 29, 2011 9:48 pm

tuananh.tuan đã viết:
thanhnhanpokemon đã viết:

bac tuan anh, chu ko bit chem gio, thi dung an cap cau noi nguoi khac ,ko bit chem ma vao chem lung tung,sao chu ko tu ma chem ,cu vao muc anh post bai sao chep tu tran mang vao the, that vl,chu chem lung tung ,an cap tam bay la anh del bai

bác trĩ ạ (nín lâu rồi nghe) bác đừng tưởng tài chém gió là ghê gớm. So với ae thiên hạ chỉ là vãi cờ lờ. Bác chém tui 1 lần làm tui tăng nguy cơ vô sinh rồi, đừng chém nữa mà tội tui! Sad
sozy bac dung nong ma vai ca trym, co gi sang chat box noi chuyen, vao chat box, kick dang nhap goc ben phai nha
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: chém gió box.!!! tuyển cao thủ   chém gió box.!!! tuyển cao thủ - Page 3 Empty

chém gió box.!!! tuyển cao thủ
Trang 3 trong tổng số 3 trangChuyển đến trang : Previous  1, 2, 3