Class 98 NTP Hue [2k7 - 2k11]
Đăng nhập để cùng tham gia nào !!!
Đăng nhập để cùng tham gia nào !!!
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Walk beside you!!!

Trang ChínhTrang Chính  dear........ Empty  GalleryGallery  Latest imagesLatest images  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

dear........

Go down 
5 posters
Tác giảThông điệp
akira_050996
Con nít hôi sữa
Con nít hôi sữa
akira_050996

dear........ Empty
Bài gửiTiêu đề: dear........   dear........ EmptyFri May 27, 2011 3:08 pm

Dear... ( no one or eveyone]
Mỗi ngày đến trường, gặp bạn, gặp những người xung quanh bạn, tôi vẫn thấy đó là lẽ dĩ nhiên, và tất nhiên. như ..[ko pk nói răng] như hơi thở. nhưng khj xa bạn rồi, nghĩ đến ngày ko kn` đk thấy pạn nữa, hay chỉ đơn giản ko kn` nghe giọng nói của bạn, ko đk nhéo tai, hay đánh bạn, hoặc chỉ là nhìn thấy sự tồn tại của bạn mak thoy, tôi thấy một cảm giác lạ và khó chịu xuất hiện. như là lo âu, như là nuối tiếc. một sự sợ hãi mơ hồ của một con người sắp rời xa hiện tại để tiên đến tương lai nhưng ko cok 1 câu trả lời nào về nơi sắp đến. bây giờ, ngay lúc này, trong 30 phút nữa tôi sẽ gặp các bạn, nc vz các pạn. nhưng 30 năm nữa, có còn gì cho x8 này đây? có kn` những giọt nước mắt trao nhau ngày tổng kết, những nụ cười vội vàng hay cái ôm của thằng chuột cống nhẹ nhàng trao cho? có còn những lúc ngồi say sưa bên lưu bút, cố vk thật đẹp, cố nắn nót thật đẹp để ai đó mãi nhớ đến? có còn những lúc đắn đo có nên vk trang cuối ko hèo ? có còn ko những lúc giàng giật nhau cái kẹo, miếng xoài???? những mảnh ghép đó sẽ đi về đâu ? 35 kn zê của mái nhà [ lộn, zê ko ở trong nhà] mái chuồng này sẽ ntn? t thật sự ko pk. và càng sợ hơn nếu phải tự hỏi chính mình. tôi pk tôi sẽ tiếc, sẽ nhớ các pạn nhiều lắm, nhiều đến thế nào thì cũng ko pk trước đk. tôi muốn nói toi yêu các bạn nhưng có phải cái câu : '' sến quá mj ơi'' của ai đó làm nghẹn lại. một giọt nước mắt đầu tiên trong đời dành cho người xa lạ. 4 năm trước, chúng ta là người xa lạ. còn bây giờ, chúng ta là một mảnh ghép, nhỏ thôi. nhưng chắc chắn sẽ đk nhớ đến qua những trang lưu bút ta vk cho nhau, ta suy nghĩ về nhau. mộy mảnh ghép chứ k phải là một mảnh vỡ. nhớ nhé...một mảnh ghép đk tách ra để xây dựng nên một tập thể mới. nhưng đó là chuyện tương lai. còn bây giờ, tôi sẽ đi gặp các bạn.....gặp những mảnh ghép của đời tôi.....

[b][ mong các pạn đừng nói rằng [ sến quá mj ơi] Sad Sad Sad Sad Sad Sad Sad Sad Sad Sad Sad
Sky53
Trẻ sơ sinh
Trẻ sơ sinh
Sky53

dear........ Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: dear........   dear........ EmptyFri May 27, 2011 5:31 pm

Lên cấp 3 có bạn mới rồi coi chú có nới cũ ko :T
bobo.86
Trẻ sơ sinh
Trẻ sơ sinh
bobo.86

dear........ Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: dear........   dear........ EmptySat May 28, 2011 1:09 pm

manh~ ghép xếp nên bức tranh tình bạn vô hình trong tim........mỗi người....................Tiên super vik hay quá..................phục.........
TuKy.SuBin
Con nít tập đi
Con nít tập đi
TuKy.SuBin

dear........ Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: dear........   dear........ EmptySat May 28, 2011 5:58 pm

Trân hình như cũng tình cảm lắm mà vik đi cho anh em đọc =.+!
nhanhnguyen

nhanhnguyen

dear........ Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: dear........   dear........ EmptySat May 28, 2011 6:31 pm

mi vik hay r rag k thi chuyen van ckoa rui,cam dog giot ngan giot dai rui day,tam su mo mak nhiu r...
Sponsored content

dear........ Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: dear........   dear........ Empty

dear........
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» dear...I hope...